วันที่ 3 กรกฏาคม 2566 นายแพทย์วุฑฒิชัย จิรโชติกุล ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการโรงพยาบาลศูนย์บริการการแพทย์นนทบุรี รับมอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท จาก คุณสุวภีร์ วรจำปาและครอบครัว เพื่อจัดซื้อคุรุภัณฑ์ให้บริการคนไข้ภายในโรงพยาบาลศูนย์บริการการแพทย์นนทบุรี ทางโรงพยาบาลจะนำเงินที่ได้รับ ไปใช้เพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อผู้มารับบริการ ขอขอบพระคุณท่านเป็นอย่างยิ่งมา ณ โอกาสนี้
by admin | Jul 18, 2023 | การรับบริจาค