วันที่ 16 กรกฎาคม 2564 นายสุวิทย์-นางอภิรดี หัพนานนท์ นายอภิวิทย์-นางภาวิณี หัพนานนท์ และครอบครัว ผศ.ดร.ประพล-นางชญนันท์ คำอิ่ม และครอบครัวนายวรากร พรหมโยธี-นางสาวสุริชยา หัพนานนท์” บริจาค เครื่องช็อตไฟฟ้าหัวใจ มูลค่า 300,000 บาท ให้กับโรงพยาบาลศูนย์บริการการแพทย์นนทบุรี
by kaewmool | Jul 18, 2021 | การรับบริจาค
![](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2021/07/217992496-1080x675.jpg)