![80792](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/80792.jpg)
![80784](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/80784.jpg)
![116876242_3706773029351174_5197597418931830148_n](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/116876242_3706773029351174_5197597418931830148_n.jpg)
![80768](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/80768.jpg)
![80790](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/80790.jpg)
![80755](https://nmc.go.th/wp-content/uploads/2020/08/80755.jpg)
วันที่ 4 สิงหาคม 2556 3 เวลา 13.00 น. รับการตรวจเยี่ยมการตรวจราชการและนิเทศงาน จังหวัดนนทบุรีครั้งที่ 2/2563 โดยมีนายแพทย์สมยศ ศรีจารนัย สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธาน โดยมีสาธารณสุขอำเภอบางกรวย ปลัดอำเภอ ผู้บริหารท้องที่ท้องถิ่น และคณะผู้บริหารศูนย์บริการฯ ให้การต้อนรับ พร้อมนำเสนอการดำเนินงาน พชอ. บูรณาการการจัดการ covid ของอำเภอบางกรวยและการจัดบริการรองรับ new normal ของศูนย์การแพทย์ฯ